อยากซื้อ Loot Boxes เกมส์ Overwatch ใช้บัตรอะไรเติมได้บ้างครับ

• ใครเคยซื้อ Loot Boxes บ้างครับ ผมอยากลองซื้อสัก 2 กล่องมาเปิดดู คนอื่นเขาเปิดแล้วได้ของดีๆมา

อยากถามว่า ใช้บัตรอะไรซื้อกันครับ ผมไม่มีบัตรเครดิตจะซื้อได้ไหม

• ส่วนตัวผมใช้บัตร WeCard เติมเอาครับ ผมจะใส่เงินไว้ในบัตรนี้ไว้เติมเกมโดยเฉพาะ ปลอดภัยหายห่วงด้วยมาตราฐาน MasterCard เปิดใช้งานฟรีด้วยนะครับ

• เราก็ไม่มีบัตรเครดิตก็ซื้อได้นะ ใช้บัตรเสมือนเติมเอา จะได้ไม่ปนกับเงินเดือนของผม กลัวกดเพลิน ฮ่าๆ จขกท.ลองใช้บัตร WeCard ดูสิครับ ใช้งานง่าย ไม่ต้องเข้าเมืองไปเปิดบัญชีด้วย แค่มี TrueMoney Wallet App ก็เปิดบัตรได้แล้วครับ

• ไม่มีบัตรเครดิตก็ซื้อเกม Overwatch ได้เหมือนกัน ใช้พวกบัตรเดบิตอะไรพวกนี้ก็ซื้อได้แล้ว เดี๋ยวนี้ไม่ต้องใช้บัตรเครดิตซื้อหรอก บัตรเดบิตก็ตัดบัญชีทันทีที่กดซื้อค่ะ

เข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับ